Íþrótttamót Harðar 2017 ráslisti uppfærður

Ráslisti uppfærður 19.5, kl 22:52

Fimmgangur F2
Opinn flokkur - 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Guðrún Rut Hreiðarsdóttir Gloría frá Krossum 1 Jarpur/dökk- einlitt 7 Hörður
2 1 V Súsanna Sand Ólafsdóttir Óskar Þór frá Hvítárholti Brúnn/milli- einlitt 11 Hörður
3 2 V Ólafur Ásgeirsson Dan frá Hofi Brúnn/milli- einlitt 11 Sörli
4 2 V Nína María Hauksdóttir Talía frá Votmúla 2 Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Sprettur
5 3 H Fanney Guðrún Valsdóttir Kandís frá Litlalandi Rauður/milli- skjótt hrin... 8 Logi
6 3 H Randi Holaker Þytur frá Skáney Rauður/milli- einlitt 12 Faxi
7 4 V Hrefna María Ómarsdóttir Hrafna frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
8 4 V Leó Hauksson Fjöður frá Fákshólum Brúnn/milli- stjörnótt 8 Hörður
9 5 V Alexander Hrafnkelsson Vinur frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt 8 Hörður
10 5 V Súsanna Sand Ólafsdóttir Hyllir frá Hvítárholti Jarpur/milli- einlitt 16 Hörður
11 6 V Guðrún Rut Hreiðarsdóttir Dimmalimm frá Neðra-Seli Brúnn/milli- skjótt 10 Hörður
12 6 V Játvarður Jökull Ingvarsson Sóldögg frá Brúnum Leirljós/Hvítur/milli- bl... 8 Hörður
13 7 V Jessica Elisabeth Westlund Loðmundur frá Dallandi Brúnn/milli- einlitt 7 Hörður
14 7 V Adolf Snæbjörnsson Klókur frá Dallandi Rauður/milli- einlitt 11 Sörli
15 8 V Elías Þórhallsson Klemma frá Koltursey Rauður/milli- blesótt 8 Hörður
16 8 V Fredrica Fagerlund Snær frá Keldudal Grár/brúnn einlitt 12 Hörður
17 9 V Katla Gísladóttir Vörður frá Miðási Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Sprettur
18 9 V Ólöf Guðmundsdóttir Tenór frá Hestasýn Moldóttur/ljós- einlitt 10 Hörður
19 10 V Súsanna Sand Ólafsdóttir Ótta frá Sælukoti Jarpur/dökk- einlitt 10 Hörður
20 10 V Ríkharður Flemming Jensen Myrkvi frá Traðarlandi Brúnn/milli- einlitt 7 Sprettur
21 11 H Hrefna María Ómarsdóttir Hljómar frá Álfhólum Rauður/dökk/dr. einlitt 8 Fákur
22 11 H Guðrún Rut Hreiðarsdóttir Skíma frá Krossum 1 Vindóttur/mó stjörnótt 8 Hörður

Fimmgangur F2
Opinn flokkur - 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Guðni Halldórsson Skeggi frá Munaðarnesi
2 1 V Rúna Helgadóttir Fjóla frá Brú
3 2 H Kristinn Már Sveinsson Silfurperla frá Lækjarbakka
4 2 H Kolbrún Þórólfsdóttir Spes frá Hjaltastöðum
5 2 H Sigurbjörn J Þórmundsson Askur frá Akranesi
6 3 V Sigurlaug Anna Auðunsd. Sleipnir frá Melabergi
7 3 V Halldóra Sif Guðlaugsdóttir Ópal frá Lækjarbakka
Fimmgangur F2
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Brynja Kristinsdóttir Flosi frá Búlandi
2 1 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sölvi frá Tjarnarlandi
3 2 V Helga Stefánsdóttir Völsungur frá Skarði
4 2 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óðinn frá Hvítárholti
5 3 V Benedikt Ólafsson Týpa frá Vorsabæ II
6 3 V Rakel Ösp Gylfadóttir Greipur frá Syðri-Völlum
7 4 V Brynja Kristinsdóttir Gull-Inga frá Lækjarbakka
8 4 V Viktoría Von Ragnarsdóttir Mökkur frá Heysholti
Fjórgangur V2
Opinn flokkur - 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Haukur Bjarnason Ísar frá Skáney
2 1 H Rakel Sigurhansdóttir Saga frá Brúsastöðum
3 2 V Jón Ó Guðmundsson Fleygur frá Garðakoti
4 2 V Fredrica Fagerlund Stígandi frá Efra-Núpi
5 3 V Elías Þórhallsson Barónessa frá Ekru
6 3 V Súsanna Sand Ólafsdóttir Krumma frá Skör
7 4 V Berglind Inga Árnadóttir Eva frá Miðey
8 4 V Ragnheiður Þorvaldsdóttir Hrímnir frá Hvítárholti
9 5 V Ólöf Guðmundsdóttir Yrsa frá Hestasýn
10 5 V Adolf Snæbjörnsson Dýri frá Dallandi
11 6 V Guðrún Rut Hreiðarsdóttir Sinfónía frá Krossum 1
12 6 V Alexander Hrafnkelsson Hrafn frá Hestasýn
13 7 V Saga Steinþórsdóttir Myrkva frá Álfhólum
14 7 V Sara Rut Heimisdóttir Brák frá Stóra-Vatnsskarði
15 8 H Lárus Sindri Lárusson Bragur frá Steinnesi
16 8 H Fredrica Fagerlund Freyja frá Marteinstungu
17 9 V Jessica Elisabeth Westlund Tekla frá Dallandi
18 9 V Súsanna Sand Ólafsdóttir Fjölnir frá Gamla-Hrauni
19 10 V Ragnheiður Þorvaldsdóttir Órnir frá Gamla-Hrauni
20 10 V Nína María Hauksdóttir Mýra frá Skyggni
Fjórgangur V2
Opinn flokkur - 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Kjartan Ólafsson Sproti frá Gili
2 1 V Rúna Helgadóttir Freyja frá Brú
3 2 H Kristinn Karl Garðarsson Beitir frá Gunnarsstöðum
4 2 H Lilja Dís Kristjánsdóttir Strákur frá Lágafelli
5 3 V Berglind Sveinsdóttir Tvistur frá Efra-Seli
6 3 V Ingvar Ingvarsson Trausti frá Glæsibæ
Fjórgangur V2
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Máni Hilmarsson Neisti frá Grindavík
2 1 H Konráð Valur Sveinsson Stefnir frá Þjóðólfshaga 1
3 2 H Erna Jökulsdóttir Nunna frá Bjarnarhöfn
4 2 H Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Eva frá Mosfellsbæ
5 2 H Hrafnhildur Björk Eggertsdótti Svalur frá Marbæli
6 3 V Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir Fluga frá Flugumýrarhvammi
7 3 V Lara Alexie Ragnarsdóttir Valdemar frá Marteinstungu
8 3 V Hrafndís Katla Elíasdóttir Stingur frá Koltursey
Fjórgangur V2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Sannija Brunovska Glaumur frá Reykjavík
2 1 H Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir Kvistur frá Strandarhöfði
3 2 V Klara Penalver Davíðsdóttir Sváfnir frá Miðsitju
4 2 V Bergey Gunnarsdóttir Gimli frá Lágmúla
5 3 V Viktoría Von Ragnarsdóttir Tónn frá Móeiðarhvoli
6 3 V Stefanía Vilhjálmsd. Reykdal Gestur frá Útnyrðingsstöðum
7 4 H Sölvi Karl Einarsson Sýnir frá Efri-Hömrum
8 4 H Thelma Rut Davíðsdóttir Þráður frá Ármóti
9 5 V Sigríður Breiðfj. Róbertsdótti Stormur frá Víðistöðum
10 5 V Dagur Ingi Axelsson Fjörnir frá Reykjavík
11 6 V Bryndís Begga Þormarsdóttir Prins frá Síðu
12 6 V Rakel Ösp Gylfadóttir Gjafar frá Norður-Götum
13 7 V Melkorka Gunnarsdóttir Rún frá Naustanesi
14 7 V Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1
15 7 V Arndís Ólafsdóttir Álfadís frá Magnússkógum
16 8 H Benedikt Ólafsson Biskup frá Ólafshaga
17 8 H Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir Mökkur frá Álfhólum
Fjórgangur V2
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Haukur Ingi Hauksson Mirra frá Laugarbökkum
2 1 V Aníta Eik Kjartansdóttir Lóðar frá Tóftum
3 2 H Anika Hrund Ómarsdóttir Nn frá Álfhólum
4 2 H Selma Leifsdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum
5 3 V Guðný Dís Jónsdóttir Glufa frá Grafarkoti
6 3 V Signý Sól Snorradóttir Rektor frá Melabergi
7 4 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi
8 4 V Sveinn Sölvi Petersen Ás frá Tjarnarlandi
9 4 V Haukur Ingi Hauksson Barði frá Laugarbökkum
Gæðingaskeið
Opinn flokkur - 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Alexander Hrafnkelsson Fiðla frá Káragerði
2 2 V Arnar Heimir Lárusson Kormákur frá Þykkvabæ I
3 3 V Guðrún Rut Hreiðarsdóttir Fura frá Dæli
4 4 V Nína María Hauksdóttir Talía frá Votmúla 2
5 5 V Adolf Snæbjörnsson Klókur frá Dallandi
6 6 V Elías Þórhallsson Klemma frá Koltursey
7 7 V Fredrica Fagerlund Snær frá Keldudal
8 8 V Sonja Noack Tvistur frá Skarði
9 v Arna Ýr Guðnadóttir
9 10 V Alexander Hrafnkelsson Salka frá Hestasýn
Gæðingaskeið
Opinn flokkur - 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Kjartan Ólafsson Brík frá Laugabóli
2 2 V Sóley Þórsdóttir Gýmir frá Ármóti
3 3 V Sigurlaug Anna Auðunsd. Sleipnir frá Melabergi
4 4 V Sigurbjörn J Þórmundsson Askur frá Akranesi
Gæðingaskeið
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Íris Birna Gauksdóttir Súla frá Kirkjuferjuhjáleigu
2 2 V Melkorka Gunnarsdóttir Naha frá Áskoti
3 3 V Hákon Dan Ólafsson Spurning frá Vakurstöðum
4 4 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Hlökk frá Steinnesi
5 5 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sölvi frá Tjarnarlandi
6 6 V Helga Stefánsdóttir Völsungur frá Skarði
7 7 V Dagur Ingi Axelsson List frá Svalbarða
8 8 V Sara Bjarnadóttir Dimmalimm frá Kílhrauni
Skeið 100m (flugskeið)

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Sonja Noack Tvistur frá Skarði
2 2 V Kjartan Ólafsson Vörður frá Laugabóli
3 3 V Sara Bjarnadóttir Dimmalimm frá Kílhrauni
4 4 V Alexander Hrafnkelsson Salka frá Hestasýn
Tölt T2
Opinn flokkur - 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Dagur Ingi Axelsson Fjörnir frá Reykjavík
2 1 V Saga Steinþórsdóttir Myrkva frá Álfhólum
3 1 V Rúna Helgadóttir Fjóla frá Brú
4 2 H Hulda Kolbeinsdóttir Nemi frá Grafarkoti
5 3 V Játvarður Jökull Ingvarsson Sóldögg frá Brúnum
6 3 V Sóley Þórsdóttir Krákur frá Skjálg
Tölt T2
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Sæþór frá Forsæti
2 1 V Viktoría Von Ragnarsdóttir Mökkur frá Heysholti
3 2 H Bergey Gunnarsdóttir Larfur frá Dýrfinnustöðum
4 2 H Haukur Ingi Hauksson Töfri frá Þúfu í Landeyjum
5 3 H Aníta Eik Kjartansdóttir Sprengja frá Breiðabólsstað
6 3 H Rakel Ösp Gylfadóttir Gjafar frá Norður-Götum
Tölt T3
Tölt T3
Opinn flokkur - 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Fredrica Fagerlund Tindur frá Efri-Þverá Rauður/milli- einlitt 7 Hörður
2 1 V Ingi Guðmundsson Sævar frá Ytri-Skógum Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Sprettur
3 2 H Ragnheiður Þorvaldsdóttir Órnir frá Gamla-Hrauni Brúnn/milli- einlitt 9 Hörður
4 2 H Arnar Heimir Lárusson Vökull frá Hólabrekku Brúnn/milli- einlitt 13 Sprettur
5 3 H Elías Þórhallsson Barónessa frá Ekru Rauður/milli- einlitt 9 Hörður
6 3 H Sævar Haraldsson Tígulás frá Marteinstungu Rauður/milli- tvístjörnótt 12 Fákur
7 4 V Eysteinn Leifsson Tvistur frá Haukholtum Rauður/milli- tvístjörnótt 7 Hörður
8 5 V Ríkharður Flemming Jensen Freyja frá Traðarlandi Jarpur/milli- einlitt 10 Sprettur
9 5 V Jón Ó Guðmundsson Draumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli- einlitt 11 Sprettur
10 6 V Guðrún Rut Hreiðarsdóttir Skíma frá Krossum 1 Vindóttur/mó stjörnótt 8 Hörður
11 6 V Súsanna Sand Ólafsdóttir Orka frá Varmalandi Brúnn/milli- einlitt 10 Hörður
12 7 H Rakel Sigurhansdóttir Glanni frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- blesótt 6 Fákur
13 7 H Ragnheiður Þorvaldsdóttir Hrímnir frá Hvítárholti Grár/brúnn einlitt 6 Hörður
14 8 H Hrefna María Ómarsdóttir Eva frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Fákur
15 8 H Hlynur Þórisson Framtíðarspá frá Ólafsbergi Bleikur/fífil- stjörnótt 10 Hörður
16 9 H Adolf Snæbjörnsson Dýri frá Dallandi Rauður/milli- einlitt 10 Sörli
17 9 V Ólafur Ásgeirsson Dalur frá Ytra-Skörðugili Rauður/milli- tvístjörnótt 10 Sörli
18 10 V Berglind Inga Árnadóttir Eva frá Miðey Vindóttur/mó einlitt 9 Hörður

Tölt T3
Opinn flokkur - 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Valdimar Ómarsson Þoka frá Reykjavík
2 1 H Rúna Helgadóttir Freyja frá Brú
3 2 H Kjartan Ólafsson Sproti frá Gili
4 2 H Ingvar Ingvarsson Sigurey frá Flekkudal
5 2 H Sveinbjörn Sævar Ragnarsson Þruma frá Akureyri
6 3 V Kolbrún Þórólfsdóttir Spes frá Hjaltastöðum
7 3 V Sverrir Einarsson Mábil frá Votmúla 2
8 4 V Kristinn Karl Garðarsson Beitir frá Gunnarsstöðum
9 4 V Valdimar Ómarsson Dögun frá Haga
10 4 V Kristinn Már Sveinsson Ósvör frá Reykjum
11 5 H Björk Guðbjörnsdóttir Álfadís frá Magnússkógum
12 5 H Ingvar Ingvarsson Trausti frá Glæsibæ
Tölt T3
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Eva frá Mosfellsbæ
2 1 V Hrafndís Katla Elíasdóttir Fortíð frá Koltursey
3 2 H Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir Fluga frá Flugumýrarhvammi
4 2 H Linda Bjarnadóttir Skeifa frá Hraðastöðum 3
5 3 V Hrafndís Katla Elíasdóttir Stingur frá Koltursey
6 3 V Lara Alexie Ragnarsdóttir Ra frá Marteinstungu
7 3 V Húni Hilmarsson Ómur frá Litla-Laxholti
Tölt T3
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Bergey Gunnarsdóttir Flikka frá Brú
2 1 H Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1
3 2 V Thelma Rut Davíðsdóttir Hrafn frá Ósi
4 2 V Birgitta Sól Helgadóttir Elding frá Stóru-Ásgeirsá
5 3 H Klara Penalver Davíðsdóttir Sváfnir frá Miðsitju
6 3 H Sara Bjarnadóttir Gullbrá frá Hólabaki
7 4 V Benedikt Ólafsson Biskup frá Ólafshaga
8 4 V Sölvi Karl Einarsson Sýnir frá Efri-Hömrum
9 4 V Bryndís Begga Þormarsdóttir Prins frá Síðu
10 5 H Hákon Dan Ólafsson Gormur frá Garðakoti
11 5 H Bergey Gunnarsdóttir Gimli frá Lágmúla
12 5 H Melkorka Gunnarsdóttir Rún frá Naustanesi
Tölt T3
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi
2 1 H Sveinn Sölvi Petersen Ás frá Tjarnarlandi
3 2 H Selma Leifsdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum
4 2 H Signý Sól Snorradóttir Rektor frá Melabergi
5 2 H Haukur Ingi Hauksson Mirra frá Laugarbökkum
6 3 V Aníta Eik Kjartansdóttir Lóðar frá Tóftum
7 3 V Guðný Dís Jónsdóttir Roði frá Margrétarhofi
Tölt T7
Opinn flokkur - 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Berglind Sveinsdóttir Tvistur frá Efra-Seli
2 1 V Hrafnhildur Björk Eggertsdótti Svalur frá Marbæli
3 1 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Glanni frá Fornusöndum
4 2 V Erna Jökulsdóttir Nunna frá Bjarnarhöfn
5 2 V Kristmundur Anton Jónasson Hringja frá Dýrfinnustöðum
Tölt T7
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir Kvistur frá Strandarhöfði
2 2 V Stefanía Vilhjálmsd. Reykdal Gestur frá Útnyrðingsstöðum
3 2 V Anika Hrund Ómarsdóttir Nn frá Álfhólum
4 2 V Arndís Ólafsdóttir Þrá frá Lindarholti

Viðburðadagatal Æskulýðsnefndar

maí 2017
S Þ Mi Fi L
30 1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 18 19 20
21 22 23 24 25 26 27
28 29 30 31 1 2 3

Innskráning